Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Gui? ban ....ng` la mat...

Go down 
Tác giảThông điệp
livetolove_12c4
Ma mới
Ma mới
livetolove_12c4

Nữ

Gui? ban ....ng` la mat... Empty
Bài gửiTiêu đề: Gui? ban ....ng` la mat...   Gui? ban ....ng` la mat... Icon_minitimeWed Mar 18 2009, 08:34

"Bài hát viết riêng tặng em…
Gửi những giấc mơ dịu êm…
Em hồn nhiên như cơn gió vô tình
Ùa về đây mang nhớ mong…
Hát khúc ca về em mãi…
Đợi chờ em nơi con phố dài….
Dù cho năm tháng phôi phai
Như một giấc mơ buồn
Thì anh xin yêu mãi,chỉ em mà thôi
Và anh sẽ hát,
Hát ru con tim yêu thương nồng nàn
Đừng quên nhé em thời gian
Bối rối,phút giây đầu tiên
Và anh sẽ mãi,sẽ mãi yêu em
Cả trong giấc mơ
Đắm say hạnh phúc mây trời
Là từ khi anh có em
Nói với em…”yêu em”…… "
Ban ui!!!T hok bit' ban la` ai ca?...sao lai tang bai` hat' nay` cho T zay???Thank ban nhiu` nhoa!!!bai` hat' hay lam'...Chinh' luc' T bun` nhat' ban da~ giai? toa? noi~ bun` do' gium` T rui` day'!!!Tan day' long` T van~ mun' cam? on ban rat' nhiu` ..nhiu` lam'...nhg T van~ trach' ban la` tai sao lai dung` so' dt la chi? de? tang 1 bai` hat' cho T thui...ban co' bit' nghe xong bai` hat' nay` T da~ goi dien ngay lai de? xem ban la` ai...tai sao lai bit' T dang bun` ma` tang T bai` hat' nay` zay???...nhg cai' ma` T nhan dc tu` cuoc goi do' la` cai' tieng' ma` moi ng` hok thik moi~ khi can` lien lac cho 1 ai do' :"thue bao wy khach' zua` goi hien k lien lac dc,xin wy khach' zui long` goi lai sau!!"...Chai`..tu dung T thay' hut hang~ wa'!!!Ban dau` thi` zui mung` cu' nhu minh` dc thoat' khoi? cai' bong' toi' u am'...nhg moa` cuoi' cung` thi` cung~ zay...T van~ o? trong cai' bong' toi' do'....boi? vi` hok tim` ra ban....hok bit' ban la` ai???hok dc nghe giog noi' of ban ..xem ban la` boy or girl...hok bit' minh` co' wen ban hok???hok bit' dc ban co' send nham` or k nua~..cho den' tan bi h T van~ k bit' ban....T van~ k tim` ra ng` ban do'...bun` lam' vi` mat' di 1 ng` ban day'...T chi? mun' bit' ban de? noi' 1 cau:"Thank you very much...very ...very...very much!!!!"...chi? zay thui ban ui!!!mong lam' ban ui... Rolling Eyes
http://blog.360.yahoo.com/livetolove_12c4

Gui? ban ....ng` la mat...
Trang 1 trong tổng số 1 trang