Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Tớ học cách quên kậu [:)][!!!!!!!!!!!!!!]

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
pe key
Ma mới
Ma mới
pe key

Nữ

Tớ học cách quên kậu [:)][!!!!!!!!!!!!!!] Empty
Bài gửiTiêu đề: Tớ học cách quên kậu [:)][!!!!!!!!!!!!!!]   Tớ học cách quên kậu [:)][!!!!!!!!!!!!!!] Icon_minitimeThu Jul 17 2008, 06:15

[Không]Tớ ko nhớ kậu nữaTớ ko iu kậu nữaTớ ko nhìn kậu nữaTớ ko wan tâm kậu nữa[Không]Tớ sẽ không .....mãi mãi koĐối dzới tớ....!Hy Vọng..................?Mong Chờ...............?H` chỉ là wa' khứ mùh thôi ................................... [end]Tớ đã từng cố chấp là kì tích sẽ xảy ra , tớ đã từng ngay thơ cho rằng sự chân thành có thể làm nên tất cả , bỏ wa sự khuyên bảo của mọi người , tớ bướng bỉnh nuôi hy vọng nuôi ước mơ , mong rắng có ngày thành sự thật . Nhưng mọi chiện tớ đang tự vẽ ra mọi thứ , toàn là ảo tưởng thôi .Bây giờ ......... thì không ......... tớ đã nhận ra mọi thứ rồi.... ngộ nhận ra gòy ....[Sad]Kì tích thực sự ko ............... Xuất Hiện [Sad]Kậu và tớ là 2 đường thẳng // kậu là kậu & tớ sẽ là tớ .... Chạy dzìa thôy .... vì tớ ko thể nào chạy theo kậu mãi được vì.... tớ cũng cần có người chạy theo tớ chứ ....[Smile]Dzị là wa' đủ ..... kậu kậu đã làm tổn thương tớ wa' nhìu !!!!Tớ đả trưởng thành ....... :)Tớ đã bík cứng rắn.........:)Tớ đã ko còn khóc nữa...:)H` mới bík đối xử tốt dzới người # chẳng được gì , đổi lại chỉ là cảm giác đau đớn và nước mắt , chắc tớ phải tập ích kỉ cho bản thân mình .....[Smile]Bài học đầu tiên : Tớ học cách chấp nhận [Smile]Bài học típ theo : Tớ học cách cứng rắn [Smile][Và]Bài học cuối cùng : Tớ học cách quên kậu [Smile][!!!!!!!!!!!!!!]
http://360.yahoo.com/my_profile-a8IuHpohfqjTOVSBML4_xi.UgjWbt9.G
MissingYou
Ma cấp 3
Ma cấp 3
MissingYou

Nam

Tớ học cách quên kậu [:)][!!!!!!!!!!!!!!] Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tớ học cách quên kậu [:)][!!!!!!!!!!!!!!]   Tớ học cách quên kậu [:)][!!!!!!!!!!!!!!] Icon_minitimeThu Jul 17 2008, 06:56

Sẽ khó lắm đó.

Tớ học cách quên kậu [:)][!!!!!!!!!!!!!!]
Trang 1 trong tổng số 1 trang