Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

lời rap MR.BB muốn gửi cho người mình iu

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
MR.BB
Ma mới
Ma mới

lời rap MR.BB muốn gửi cho người mình iu Empty
Bài gửiTiêu đề: lời rap MR.BB muốn gửi cho người mình iu   lời rap MR.BB muốn gửi cho người mình iu Icon_minitimeThu Jul 17 2008, 01:06

RA ĐI ( Remmy)

Và rồy trong đêm tốy vẫn chỉ có 1 mình tôy thôy Ngước mắt nhìn dòng đời cứ lặng trôy nỗi đơn côi sao cứ hoài ko dứt Đi tìm về lại trong tiềm thức Những kí ức cứ nhức nhối con tim Anh vẫn đi tìm 1 người con gái Trái tim anh sao nghe chơi vơi cứ gọi mời về lại những tháng ngày quá khứ Tay trong tay anh và em mình say trong hạnh phúc Khúc nhạc tỳnh cất lên cũng là lúc Em bước đi thật xa Để lại anh cùng với nỗi xót xa Xa mãi rồy bóng ai chờ anh nơi từng con phố Cố chấp nhận đó chỉ là giấc mơ Cứ ngu ngơ sống qua bao ngày tháng tháng ngày ko em nhưng sao anh ko thể Những câu chuyện ta thường kể nhau nghe Những trưa hè anh ru em vào giấc ngủ Lời nguệyn ước mình bên nhau trọn đời ôi thật xa vời Lời yêu dầu nay nó chẳng còn đâu Nay nó chẳng còn đâuTỳnh yêu đã fai màu Lau nuớc mắt anhlại khóc nhiều thêm Bên thềm mưa rơi sao cứ hoài ko ngớt .Từng giọt nước rớt sâu thẳng vào tim Anh lặng im gửi hồn vào cơn gió Giá mà nó nói đc với em rằng Mỗi đêm wa anh thức với vầng trăng Em hay chăng anh vẫn hoài mong nhớ Cớ sao em làm tan vỡ tình mình

Mùa đông cũng đã qua Xuân kia đầt trời bừng muôn ngàn tia nắng mới Lá cành rưc rỡ muôn ngàn nơi và anh nơi đây ngàn năm vẫn đợi Đã xa rồy ôy giấc mơ hạnh fúc Khi em đi bên người cũng là lúc tỳnh yêu ấy chết trong tim anh rồy yêu làm chi wen nhau để làm gì để bây giờ lệ nhào ướt mi Tỳnh vì ai tỳnh đã phải chia hai Anh vì ai từng đêm dài nước mắt

Đêm tốy mịt mù sương rơi héo hắt Gặt nc mắt anh trông về nơi xa Chôn tỳnh ta chìm sâu vào quên lãng Dĩ vãng buồn luyến tiếc để làm chi lưu luyến mà làm gì khi 2 ta 2 phương trời xa cách Anh trách em Em trách anh giờ cũng chắng đc gì thôy người ra đi............[/b]
meomay
Vip
Vip

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: lời rap MR.BB muốn gửi cho người mình iu   lời rap MR.BB muốn gửi cho người mình iu Icon_minitimeThu Jul 17 2008, 04:47

seo nghe giống lời bài hát zay,
nhưng mà seo lại post ở đây, kho hình ảnh mà
!!!Trai_Ngheo!!!
Ma vương
Ma vương
!!!Trai_Ngheo!!!

Nam
Job/hobbies : †*Nông Dân*†
Humor : †*Chăn Bò*†

Bài gửiTiêu đề: Re: lời rap MR.BB muốn gửi cho người mình iu   lời rap MR.BB muốn gửi cho người mình iu Icon_minitimeThu Jul 17 2008, 05:45

post sai chỗ rồi bạn SadSadSad
http://360.yahoo.com/pretty_boy_9898
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: lời rap MR.BB muốn gửi cho người mình iu   lời rap MR.BB muốn gửi cho người mình iu Icon_minitime

lời rap MR.BB muốn gửi cho người mình iu
Trang 1 trong tổng số 1 trang