Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

em bé tí hon và lá sen khổng lồ....

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
__vitxi__
Ma cấp 1
Ma cấp 1
__vitxi__

Nữ

em bé tí hon và lá sen khổng lồ.... Empty
Bài gửiTiêu đề: em bé tí hon và lá sen khổng lồ....   em bé tí hon và lá sen khổng lồ.... Icon_minitimeMon Jul 07 2008, 23:52

Mới nhìn qua bức ảnh, chắc hẳn không ít người sẽ tự hỏi: “Sản phẩm của photoshop ư?” Nhưng... hoàn toàn không phải!

Hình ảnh này thật 100%, được chụp trong Vườn Thực Vật Học Leiden của trường Đại Học Netherland tại Utrecht. Ở đây, người ta đã trồng được giống sen có lá to rộng đến bất ngờ.

em bé tí hon và lá sen khổng lồ.... 080807-sen-khonglo2

Trong hình là chiếc lá sen bự đến nỗi một nhóc sơ sinh có thể nằm trên đó ngủ ngon lành mà không sợ… chìm. Chiếc lá này có đường kính lên đến 1 mét rưỡi, cân nặng vô cùng “khủng”: 40kg (nghĩa là nặng hơn cả 1 teen còi còi rùi đấy!!!) Heheh !
chic_ken[no1]
Ma cấp 1
Ma cấp 1

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: em bé tí hon và lá sen khổng lồ....   em bé tí hon và lá sen khổng lồ.... Icon_minitimeSun Jul 13 2008, 11:19

tem Razz cUng dc dOa' mac du` hOk hju? Sad
nhoxsx
Ma cấp 1
Ma cấp 1
nhoxsx

Nam
Job/hobbies : hOC SjnH
Humor : .. . . . ..! !

Bài gửiTiêu đề: Re: em bé tí hon và lá sen khổng lồ....   em bé tí hon và lá sen khổng lồ.... Icon_minitimeMon Jul 14 2008, 09:51

hay àk nha .. Smile)
http://kidhn.demo.to
meomay
Vip
Vip

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: em bé tí hon và lá sen khổng lồ....   em bé tí hon và lá sen khổng lồ.... Icon_minitimeMon Jul 14 2008, 10:40

nghiên cứu thêm chắc lằm thuyền từ lá sen lun
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: em bé tí hon và lá sen khổng lồ....   em bé tí hon và lá sen khổng lồ.... Icon_minitime

em bé tí hon và lá sen khổng lồ....
Trang 1 trong tổng số 1 trang