Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

:::::::::|eM yÊu aNh|:::::::::

Go down 
Tác giảThông điệp
keo.bap
Ma mới
Ma mới

Nữ
Job/hobbies : §†µÐêñ

:::::::::|eM yÊu aNh|::::::::: Empty
Bài gửiTiêu đề: :::::::::|eM yÊu aNh|:::::::::   :::::::::|eM yÊu aNh|::::::::: Icon_minitimeTue Jul 01 2008, 21:13

Anh à! Em muốn nói là…

Em yêu anh vì khi nắm tay anh, em cảm thấy có một dòng điện chạy qua tim. Nó làm em cảm thấy hồi hộp lắm.

Em yêu anh vì khi ở cạnh anh, em luôn cảm thấy mình thật nhỏ bé và cần có anh bảo vệ.

Em yêu anh vì khi nhìn thấy anh cười với em, em cảm thấy thật hạnh phúc. Nụ cười đó đã làm bao nhiêu người con gái điêu đứng không chỉ riêng mình em đâu anh.

Em yêu anh vì nụ hôn mà anh dành cho em. Đó là nụ hôn đầu tiên ngọt ngào nhất trong đời và làm em cảm thấy ngọn lửa tình yêu đang cháy mãnh liệt trong tim.

Em luôn mơ về anh, em luôn cảm nhận được vòng tay ấm áp của anh trong những giấc mơ ấy. Điều đó khiến em cảm thấy Em yêu anh nhiều hơn.

Một ngày em không được nhìn thấy anh, em không được nói chuyện với anh thì cả ngày hôm đấy em sẽ chẳng làm được việc rì nên hồn cả. Có phải tại vì Em yêu anh rồi không?

Anh luôn tạo ra những bất ngờ rất lãng mạn và thú vị mà em không thể ngờ đến. Có phải vì thế mà Em yêu anh không anh?

Khi em nhìn thấy anh đi với một người con gái nào đó, em đã ghen, ghen nhiều lắm vì em biết người đi cạnh anh lúc ấy không phải là em. Em yêu anh nên mới như thế đấy.

Và cũng tại vì Em yêu anh, Em quá yêu anh nên em đã mất anh.

Em đã đặt tất cả niềm tin, niềm hi vọng của em vào anh.

Và em đã biết em thật dại khờ

Dù anh đã rời xa em, nhưng em tin một ngày anh sẽ quay trở về với em. Và em sẽ không để mất anh một lần nữa đâu. Em tin là như vậy vì … … Em yêu anh!

Em sẽ chờ anh, vẫn mãi chờ anh

Dù biết là vô vọng...
http://360.yahoo.com/hoahong_khongsac

:::::::::|eM yÊu aNh|:::::::::
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» hÃy đỂ anh yÊu em, em nhé!!
» bẢng trẮc NghiỆm tỳnh yÊu chO Blog