Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

♥ YOU ARE SO SPECIAL TO ME♥

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
Ngocxit_Nancy
Ma cấp 1
Ma cấp 1

Nữ

♥ YOU ARE SO SPECIAL TO ME♥ Empty
Bài gửiTiêu đề: ♥ YOU ARE SO SPECIAL TO ME♥   ♥ YOU ARE SO SPECIAL TO ME♥ Icon_minitimeTue Jun 24 2008, 08:55

Người bạn thật sự là gì???

Người bạn thật sự là người lun pên cạnh bạn...an ủi pạn ...trong khi những người khác xa lánh bạn....

người bạn thật sự là người tân tình giảng cho bạn hiểu những bài học khó...trong khi những người bạn bình thường lại chỉ bu lại khi thấy bạn thành đạt.....

Người bạn thật sự luôn cho bạn những lời khuyên chân thành nhất.....thay vì mắng mỏ hay nói xấu bạn.

Người bạn thật sự là người hỏi lý do bạn trễ hẹn hơn là phàn nàn vs bạn....

Người bạn bình thường thì nghĩ tình bạn sẽ kết thúc sau nhưng trận cãi vã...nhưng người bạn htật sự thì biết rằng ta sẽ hiểu nhau hơn sau nhưng lần cãi vã............

và tình bạn là khi ta lau những giọt nước mắt của bạn mình thay vì để mặc cho chúng rơi......

Giọt nước mắt được lau thì sẽ không rơi nữa.....nhưng giọt nước mắt bị bỏ mặc thì sẽ rơi mãi

Một chiếc bình đã vỡ thì không thể hàn gắn lại được.....và tình bạn khi đã mất thì không có gì bù đắp được...vì vậy hãy cọi trọng những người bạn của mình kẻo tình bạn sẽ như chiếc bình vỡ

Và tôi mún nói vs tất cà những người bạn của tôi:. ♥YOU ARE SO SPECIAL TO ME!♥
http://360.yahoo.com/my_profile-WbL02r0_fKmXetHVMDyAbaoZSO0-;_yl
!!!Trai_Ngheo!!!
Ma vương
Ma vương
!!!Trai_Ngheo!!!

Nam
Job/hobbies : †*Nông Dân*†
Humor : †*Chăn Bò*†

♥ YOU ARE SO SPECIAL TO ME♥ Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ♥ YOU ARE SO SPECIAL TO ME♥   ♥ YOU ARE SO SPECIAL TO ME♥ Icon_minitimeWed Jun 25 2008, 03:30

Hay đó... xin cái teem Very Happy
http://360.yahoo.com/pretty_boy_9898

Trang 1 trong tổng số 1 trang