Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

an choi chi the la du~

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
nguoi chet
Ma cấp 1
Ma cấp 1
nguoi chet

Nam

an choi chi the la du~ Empty
Bài gửiTiêu đề: an choi chi the la du~   an choi chi the la du~ Icon_minitimeWed Jun 18 2008, 21:59

đời khi buồn ta ngồi bên men rượu... có chuyện buồn thì cứ có men vô là wên hết.. tôi đã lạm dụng nó, rượu bia cafe thuốc lá & thức đêm..ngày nào với tôi thiếu nó là ko chịu được..1 thời gian tôi buông xuôi...sa đọa..sống kô nghĩ đến ngày mai...nói chung là cũng vui ko fải suy nghĩ nhiều..nhưng hậu wả của nó ghê gớm lắm.. có mấy tháng trời mà con người tôi khác hẳn,nhà tôi thì nói tôi như chơi ken,người gầy rạc đi..bạn bè thì nói sao mày già vậy..thực ra tôi mới 17 t & tôi ngưng 1 thời gian...tôi cảm thấy như vậy là đủ rồi ,thấy ở nhà ăn chơi bỏ học nói hoài ko nghe thế là từ đó ma ma tôi kúp lương..tôi chấp nhận vì nghĩ là bình thường.. vì nghĩ rằng mình lớn rồi tự lo dc.. kiếm việc làm là có tiền xài thôi...nhưng dc 1 thời gian... cũng ở nhà lông nhông tiếp... ma ma ko cho tiền thì vẫn sống dc chứ sao..bắt đầu sống tự lập..hic... nghĩ là cũng bình thường thôi nhưng khổ lắm mấy pác ạ...tui mới 17t mà , ăn chơi vẫn chưa đủ zậy mà pã nói là lớn rồi tự làm mà ăn pã đếch phát lương nữa... tưởng giỡn ai dè thiệt.. mấy tuần rồi...

đi làm thì cũng được thôi nhưng ko hiểu sao tôi tập trung ko dc. đầu óc trống rỗng suy nghĩ việc gì đâu ko làm ăn dc. gì hết... hic.. bị gì zậy chời...

hở chút là suy nghĩ... nặng trĩu...

bị cái gì zậy chời...ảnh hưởng , dư âm của những cuộc ăn chơi hả...
fải từ bỏ thôi...thử làm lại... như là tôi của những ngày trước...

sống lành mạnh.. no smoking. ko rượu bia , & ko đàn pà.. hầu hết những suy nghĩ của tôi là nghĩ đến cái bọn con gái ko à... mẹ nó..
http://blog.360.yahoo.com/blog-IO931nswda78xtth..uXvt2X_zq8R8YzM
¶²éǶ—¶µôï
Vip
Vip
¶²éǶ—¶µôï

Nữ
Job/hobbies : student
Humor : ???

an choi chi the la du~ Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: an choi chi the la du~   an choi chi the la du~ Icon_minitimeThu Jun 19 2008, 22:07

pÓc tEm cho anh nì................hay đếy!
http://360.yahoo.com/nhocxjnh2102

an choi chi the la du~
Trang 1 trong tổng số 1 trang